Kama picha inavyoonesha mawe haya madogo hupangwa kwa kuunganishwa karibu juu ya surface ngumu iliyoandaliwa maalumu, na baadae kukaziwa na mchanganyiko wa sementi na mchanga kwenye maunganiko. Haya hutumiak kama mbadala wa paving blocks, slabs, tiles ama screeding ya kawaida.
PROF. GEORDAVIE AZINDUA ‘UNDERSTAND THE KINGDOM SYSTEM’
-
Na Woinde Shizza, Arusha
ARUSHA. Kiongozi Mkuu wa Kanisa la Ngurumo ya Upako, Nabii Mkuu Prof.
GeorDavie, amezindua kitabu chake kipya kinachoitwa Unde...
2 hours ago

1 Reviews:
Kazi nzuri....nimependa hii ya kutumia mawe ya mtoni ..inavutia
Post a Comment